அல்லைப்பிட்டியில் நடைபெற்ற-அமரர் திருமதி தங்கத்துரை சுந்தரலட்சுமி (சுந்தரி) அவர்களின் இறுதி யாத்திரையின் நிழற்படத் தொகுப்பு!

அல்லைப்பிட்டியில் நடைபெற்ற-அமரர் திருமதி தங்கத்துரை சுந்தரலட்சுமி (சுந்தரி) அவர்களின் இறுதி யாத்திரையின் நிழற்படத் தொகுப்பு!

SAMSUNG CAMERA PICTURESஅல்லைப்பிட்டி 2ம் வட்டாரத்தைப் பிறப்பிடமாகவும்-கைதடி முதியோர் இல்லத்தில் வசித்தவருமாகிய-திருமதி தங்கத்துரை சுந்தரலட்சுமி (சுந்தரி) அவர்கள் 17-05-2014 சனிக்கிழமை அன்று காலமானார்.அன்னார் காலஞ்சென்றவர்களான-ஏரம்பு பர்வதம் தம்பதிகளின் அன்பு மகளும்-காலஞ்சென்ற தங்கத்துரையின் அன்பு மனைவியும்- தவநாயகம் -காலஞ்சென்ற விநாயகமூர்த்தி மற்றும் சிவலிங்கம்- நாகம்மா-தையல்நாயகி ஆகியோரின் அன்புச் சகோதரியும்-காலஞ்சென்ற விநாயகமூர்த்தி மற்றும் கிஸ்ணமூர்த்தி (சிறி-பிரான்ஸ்) ஆகியோரின் அன்புத் தாயாரும்-விஜயன்,வித்தியா ஆகியோரின் அன்புப் பேத்தியாரும் ஆவார்.

அன்னாரின் ஈமைக்கிரியை 18-05-2014 ஞாயிற்றுக்கிழமை அன்று அல்லைப்பிட்டியில்  அமைந்துள்ள அன்னாரது இல்லத்தில் நடைபெற்று-பின்னர் அன்னாரின் பூதவுடல் அல்லைப்பிட்டி இந்து மயானத்தில் தகனம் செய்யப்பட்டது.

இவ்வறிவித்தலை-உற்றார்-உறவினர்கள்-நண்பர்கள்-அனைவரும் ஏற்றுக் கொள்ளுமாறு  கேட்டுக் கொள்ளப்படுகின்றார்கள்.

அல்லையூர் இணையத்தினால்  பதிவு செய்யப்பட்ட-நிழற்படங்களினை-உங்களின் பார்வைக்கு கீழே இணைத்துள்ளோம்.

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURESியில்

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux