அல்லைப்பிட்டி இனிச்சபுளியடி முருகன் கோவில் வருடாந்த பத்தாம் நாள் இரவுத்திருவிழாவின் நிழற்படத் தொகுப்பு!

அல்லைப்பிட்டி இனிச்சபுளியடி முருகன் கோவில் வருடாந்த பத்தாம் நாள் இரவுத்திருவிழாவின் நிழற்படத் தொகுப்பு!

SAMSUNG CAMERA PICTURES

அல்லைப்பிட்டி இனிச்சபுளியடி முருகன் கோவில் வருடாந்த-அலங்காரத் திருவிழா  04-04-2014 வெள்ளிக்கிழமை அன்று ஆரம்பமாகி தொடர்ந்து ஒன்பது தினங்கள் திருவிழா சிறப்பாக நடைபெற்று -பத்தாவது நாளாகிய 13-04-2014 ஞாயிறு  அன்று பகல் முருகப்பெருமானுக்கு சங்காபிஷேகம் நடைபெற்று – இரவு ஆறு மணிக்கு திருக்கல்யாணமும் திருவூஞ்சலும் இடம் பெற்று முருகப்பெருமான் வள்ளி தெய்வயானை சமேதராய் வீதியுலா வந்த திருக்காட்சியும் இடம்பெற்றது.

13-04-2014  ஞாயிறு பகல் நடைபெற்ற-திருவிழாவின் படங்களை ஏற்கனவே பதிவு செய்திருந்தோம்-அன்றைய தினம் இரவு நடைபெற்ற-திருக்கல்யாணம்-திருவூஞ்சல் ஆகியவற்றின் எமக்கு கிடைக்கப்பெற்ற-நிழற்படங்களை கீழே உங்கள் பார்வைக்கு இணைத்துள்ளோம்.

SAMSUNG CAMERA PICTURES

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux