அல்லைப்பிட்டி இனிச்சபுளியடி முருகன் கோவில் வருடாந்த பத்தாம் நாள் திருவிழாவின் நிழற்படத் தொகுப்பு!

அல்லைப்பிட்டி இனிச்சபுளியடி முருகன் கோவில் வருடாந்த பத்தாம் நாள் திருவிழாவின் நிழற்படத் தொகுப்பு!

SAMSUNG CAMERA PICTURES

அல்லைப்பிட்டி இனிச்சபுளியடி முருகன் கோவில் வருடாந்த-அலங்காரத் திருவிழா  04-04-2014 வெள்ளிக்கிழமை அன்று ஆரம்பமாகி தொடர்ந்து ஒன்பது தினங்கள் திருவிழா சிறப்பாக நடைபெற்று -பத்தாவது நாளாகிய 13-04-2014 ஞாயிறு  அன்று பகல் முருகப்பெருமானுக்கு சங்காபிஷேகம் நடைபெற்று – இரவு ஆறு மணிக்கு திருக்கல்யாணமும் திருவூஞ்சலும் இடம் பெற்று முருகப்பெருமான் வள்ளி தெய்வயானை சமேதராய் வீதியுலா வந்த திருக்காட்சியும் இடம்பெற்றது.

அல்லையூர் இணையத்தினால்-பத்துத்தினங்களும் நடைபெற்ற-  திருவிழாக்களின்  காட்சிகளை முடிந்தவரை நிழற்படங்களாகப் பதிவு செய்து-உங்கள் பார்வைக்கு சமர்ப்பித்துள்ளோம்.

13-04-2014 ஞாயிற்றுக்கிழமை  அன்று நடைபெற்ற-பத்தாம் நாள் திருவிழாவின் நிழற்படங்களை-கீழே உங்கள் பார்வைக்கு இணைத்துள்ளோம்.

பத்தாம் நாள் திருவிழா உபயகாரர்கள்

திரு சிவகுமாரன்-சுதாஜினி

13-04-2014 ஞாயிறு அன்று நடைபெற்ற-இரவுத்திருவிழாவின் நிழற்படங்கள் பின்னர் இணைக்கப்படும் என்பதனை அறியத்தருகின்றோம்.

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux