பாலைதீவு புனித அந்தோனியாரின் வருடாந்த சுற்றுப்பவனியின் நிழற்படத் தொகுப்பு- இரண்டாம் இணைப்பு!

பாலைதீவு புனித அந்தோனியாரின் வருடாந்த சுற்றுப்பவனியின் நிழற்படத் தொகுப்பு- இரண்டாம் இணைப்பு!

SAMSUNG CAMERA PICTURESலங்கையில் பிரசித்திபெற்ற-பாலைதீவு புனித அந்தோனியார் ஆலய வருடாந்த பெருநாள் திருவிழா-23-03-2014 ஞாயிற்றுக்கிழமை அன்று வெகு சிறப்பாக நடைபெற்றது.புனித அந்தோனியாரின் பெருநாள் விழாவினை புலம்பெயர் மக்கள் பார்த்து மகிழ்திடவேண்டும் என்ற நோக்கோடு பல சிரமங்களுக்கு மத்தியிலும்-அந்தோனியாரின் கருணையுடன்-அல்லையூர் இணையத்தினால் பதிவு செய்யப்பட்ட நிழற்படங்களை உங்களின் பார்வைக்காக எடுத்து வந்துள்ளோம்.

தவிர்க்க முடியாத காரணத்தால்  பெருநாள் விழாவினை முழுமையாகப் பதிவு செய்ய முடியவில்லை-ஆனாலும்  ஒருபகுதி நிழற்படங்களை-கடந்த ஞாயிறு அன்று பதிவு செய்திருந்தோம்.அதன் தொடர்ச்சியாக மிகுதிப்படங்களை-உங்களின் பார்வைக்காக  கீழே பதிவு செய்துள்ளோம் என்பதனை பணிவோடு அறியத்தருகின்றோம்.

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES
SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux