பல்லாயிரக்கணக்கான மக்கள் பக்தியோடு கலந்து கொண்ட-பாலைதீவு புனித அந்தோனியார் ஆலய வருடாந்த பெருநாள் விழாவின் நிழற்படத் தொகுப்பு!பகுதி-01

பல்லாயிரக்கணக்கான மக்கள் பக்தியோடு கலந்து கொண்ட-பாலைதீவு புனித அந்தோனியார் ஆலய வருடாந்த பெருநாள் விழாவின் நிழற்படத் தொகுப்பு!பகுதி-01

SAMSUNG CAMERA PICTURESஇலங்கையில் பிரசித்திபெற்ற-பாலைதீவு புனித அந்தோனியார் ஆலய வருடாந்த பெருநாள் திருவிழா-23-03-2014 ஞாயிற்றுக்கிழமை அன்று வெகு சிறப்பாக நடைபெற்றது.புனித அந்தோனியாரின் பெருநாள் விழாவினை புலம்பெயர் மக்கள் பார்த்து மகிழ்திடவேண்டும் என்ற நோக்கோடு பல சிரமங்களுக்கு மத்தியிலும்-அந்தோனியாரின் கருணையுடன்-அல்லையூர் இணையத்தினால் பதிவு செய்யப்பட்ட நிழற்படங்களை உங்களின் பார்வைக்காக எடுத்து வந்துள்ளோம்.

இப்படங்களை உங்கள் பார்வைக்கு எடுத்து வருவதற்கு உண்டான  செலவினை-அல்லையூர் இணையத்தின் இயக்குனர் திரு செல்லையா சிவா அவர்கள் வழங்கியிருந்தார்-

அத்தோடு தனது கால் வலியினையும் பொருட்படுத்தாது-படகில் முதல்நாள் சென்று  மறுநாள் மாலைவரை நின்று 100க்கும் அதிகமான படங்களை பதிவு செய்து எடுத்து வந்து எமக்கு அனுப்பிவைத்த -திரு .வி.குரு அவர்களுக்கும் உங்கள் சார்பில் எமது  நன்றியினைத் தெரிவித்துக் கொள்கின்றோம்.

பல்லாயிரக்கணக்கான பக்தர்கள் கலந்து கொண்ட-பாலைதீவு புனித அந்தோனியாரின் பெருநாள் திருப்பலிப்பூசையினை-யாழ் மறைமாவட்ட பேராயர்  தோமஸ் சௌந்தரநாயகம் அவர்கள் ஒப்புக்கொடுத்ததாகவும்-பொதுமக்களுக்கு தேவையான குடிநீர் வசதிகளை-கடற்படையினர் ஏற்படுத்திக் கொடுத்ததாகவும்  தெரிவிக்கப்படுகின்றது. 
SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURESடங்களில் அழுத்தி பெரிதாக்கிப் பார்வையிடுங்கள்!SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux