மண்டைதீவு முகப்புவயல் முருகன் தேரேறி வீதியுலா வந்த கண்கொள்ளாக்காட்சியின் முழுமையான வீடியோப்பதிவு இணைப்பு…

மண்டைதீவு முகப்புவயல் முருகன் தேரேறி வீதியுலா வந்த கண்கொள்ளாக்காட்சியின் முழுமையான வீடியோப்பதிவு இணைப்பு…

மண்டைதீவு முகப்பு வயல் முருகனின் வருடாந்த மகோற்சவம் கடந்த 03.07.2018 செவ்வாய்கிழமை காலை  கொடியேற்றத்துடன் ஆரம்பமாகி தொடர்ந்து  திருவிழாக்கள்  இடம்பெற்று-கடந்த 11.07.2018 வியாழக்கிழமை அன்று முருகப்பெருமான் வள்ளி,தெய்வானையுடன் தேரேறி வீதியுலா வந்த கண்கொள்ளாக் காட்சியும் இடம்பெற்றது.

மண்டைதீவு முகப்புவயல் முருகன் தேரேறி வரும் காட்சியினை கண்டு  மகிழ-வெளியிடங்களிலிருந்து பெருமளவான  பக்தர்கள் வருகை தந்திருந்ததாக  மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

வேண்டுகோள்…

கனடாவில் வசிக்கும்-மண்டைதீவைச் சேர்ந்த ,மண்மறவாத மனிதரும்-சமூக ஆர்வலருமாகிய,எங்கள் அன்புக்குரிய  திரு சி.ஜெயசிங்கம் அவர்களின் வேண்டுகோளின் பேரில்-அல்லையூர் இணையத்தினால், முழுமையாக வீடியோப் பதிவு செய்யப்பட்டு-உங்கள் பார்வைக்கு கீழே இணைத்துள்ளோம்.

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux