அல்லைப்பிட்டி இனிச்சபுளியடி முருகன் தேரேறி வீதியுலா  வந்த கண்கொள்ளாக்காட்சியின் வீடியோ மற்றும் நிழற்படப்பதிவுகள் இணைப்பு!

அல்லைப்பிட்டி இனிச்சபுளியடி முருகன் தேரேறி வீதியுலா வந்த கண்கொள்ளாக்காட்சியின் வீடியோ மற்றும் நிழற்படப்பதிவுகள் இணைப்பு!

அல்லைப்பிட்டி இனிச்சபுளியடி முருகன் ஆலய வருடாந்த மகோற்சவத் திருவிழா கடந்த  20.04.2018 வெள்ளிக்கிழமை அன்று கொடியேற்றத்துடன்  ஆரம்பமாகி,  தொடர்ந்து திருவிழாக்கள் நடைபெற்று வந்ததுடன்-மேலும் முதல் தடவையாக,இனிச்சபுளியடி முருகன்  26.04.2018 வியாழக்கிழமை மாலை  ஊருக்குள்  வீதியுலா வந்து-அல்லைப்பிட்டி கிழக்கில் அமைந்துள்ள ஆதிவைரவர் கோவிலில் வேட்டையாடி விட்டு பின் கறண்டப்பாய் முருகனையும் தரிசித்து  தன் இருப்பிடம் திரும்பிய கண்கொள்ளாக்காட்சியியும்-மறுநாள் இரவு முருகப்பெருமான்    சப்பரத்தில் அமர்ந்து வீதியுலா வந்த காட்சியும்-அதனைத் தொடர்ந்து அல்லைப்பிட்டியில் முதல் தடவையாக,இனிச்சபுளியடி முருகன் சித்தரத்தேர்மீது அமர்ந்து வீதியுலா வந்த திருக்காட்சியும் இடம்பெற்றது.

அல்லையூர் இணையத்தினால் பதிவு  செய்யப்பட்ட….  தேர்,தீர்த்தம்,சப்பரம்,வேட்டை,கொடியேற்றம்,ஆகிய முக்கிய திருவிழாக்களின்  வீடியோப்பதிவுகள் அனைத்தும் கீழே இணைக்கப்பட்டுள்ளது.     

 

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux