மண்கும்பான் வீரகத்தி விநாயகருக்கு வானுயர எழுந்து வரும் ஏழுதள இராஜகோபுரத்தின் தற்போதைய நிலை-படங்கள் இணைப்பு!

மண்கும்பான் வீரகத்தி விநாயகருக்கு வானுயர எழுந்து வரும் ஏழுதள இராஜகோபுரத்தின் தற்போதைய நிலை-படங்கள் இணைப்பு!

s (1) (1)

யாழ் தீவகத்தில் பிரசித்தி பெற்ற-மண்கும்பான் வெள்ளைப்புற்றடி ஸ்ரீ வீரகத்தி விநாயகருக்கு மிகப்பிரமாண்டமாக அமைக்கப்பட்டு வரும் ஏழுதள இராஜகோபுரத்தின்- இரண்டாம்  தளத்தின்  கட்டுமானப்பணிகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாக  தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

மிகக்கடினமான,கலைவேலைப்பாடுகளுடன் கூடிய  கருங்கல்லினால் கீழ் தளத்தின் கட்டுமானப்பணிகள் நிறைவடைந்ததைத் தொடர்ந்து-மேற்கொண்டு கல்லினால் கட்டப்பட்ட முதலாவது தளத்தின் பணிகளும் நிறைவடைந்ததைத் தொடர்ந்து தற்போது இரண்டாவது தளத்தின் கட்டுமானப் பணிகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாக மேலும்   தெரியவருகின்றது.

யாழ் மாவட்டத்தில்-   இப்படியானதொரு கலைவேலைப்பாடுகளுடன் கூடிய கருங்கல்லினான ஏழுதள இராஜகோபுரம் இதுவரைக்கும் அமைக்கப்படவில்லை என்று-இதன் கட்டுமானப்பணிகளை மேற்கொண்டு வரும் பிரபல ஒப்பந்தக்காரரும்,சிப்பாச்சாரியாருமாகிய,திரு.காந்தரூபன் அவர்கள் எமது இணையத்திற்குத் நேரடியாகத் தெரிவித்தார்.

s (2) (1) s (6) (1) s (3) (1) s (4) (1) s (5) (1) s (11) (1) s (10) (1) s (9) (1)

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux