தீவகத்தில் பிரசித்தி பெற்ற- சாட்டி சிந்தாத்திரை மாதாவின் வருடாந்த திருச்சுரூபப்பவனியின் வீடியோ நிழற்படங்கள் இணைப்பு!

தீவகத்தில் பிரசித்தி பெற்ற- சாட்டி சிந்தாத்திரை மாதாவின் வருடாந்த திருச்சுரூபப்பவனியின் வீடியோ நிழற்படங்கள் இணைப்பு!

SAMSUNG CAMERA PICTURES

யாழ்.மாவட்­டத்­தி­லுள்ள கத்­தோ­லிக்க யாத்­திரைத் தலங்­களில் ஒன்­றான வேலணை சாட்டி சிந்­தாத்­திரை மாதாவின் வரு­டாந்தத் திரு­விழா கடந்த  11 -09-2014   வியா­ழக்­கி­ழமை அன்று மாலை கொடி­யேற்­றத்­துடன் ஆரம்­பமாகி தொடர்ந்து நவநாட் திருவிழாக்கள் நடைபெற்று 20-09-2014   சனிக்கிழமை காலை 7 மணிக்கு யாழ். மறை­மாவட்ட ஆயர் தோமஸ் சௌந்­த­ர­நா­யகம் ஆண்­டகை தலை­மையில் கூட்டுத் திருப்­பலியும் அதனைத் தொடர்ந்து  சிந்தாத்திரை மாதாவின் திருச்­சுரூப பவ­னி­யும் இடம் பெற்றது.

அன்னையின் அருளாசி வேண்டி தீவகம்-யாழ்குடாநாட்டின் பல பகுதிகளிலிருந்தும் ஆயிரக்கணக்கான மக்கள் ஆலயத்திற்கு வந்திருந்து அன்னையை வழிபட்டதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

அல்லையூர் இணையத்தினால் பதிவு செய்யப்பட்ட நிழற்படங்கள் வீடியோப்பதிவு ஆகியவற்றினை உங்கள் பார்வைக்கு கீழே இணைத்துள்ளோம்.

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux