யாழ். அச்சுவேலியில் நடைபெற்ற-அமரர் திருமதி   நீக்கிலாப்பிள்ளை றெஜினாம்மா அவர்களின் இறுதியாத்திரையின் நிழற்படத் தொகுப்பு!

யாழ். அச்சுவேலியில் நடைபெற்ற-அமரர் திருமதி நீக்கிலாப்பிள்ளை றெஜினாம்மா அவர்களின் இறுதியாத்திரையின் நிழற்படத் தொகுப்பு!

SAMSUNG CAMERA PICTURES

அல்லைப்பிட்டியைச் சேர்ந்தவரும்-அல்லையூர் இணையத்தின் வளர்ச்சியில் அதிக அக்கறை கொண்டவரும்-அறப்பணிக்கு தொடர்ந்து உதவி வருபவருமாகிய, திரு அலெக்சாண்டர் றெஜினோல்ட்-(ரெஜி-கனடா)அவர்களின் அன்பு மாமியார்( மனைவியின் தாயார்) திருமதி நீக்கிலாப்பிள்ளை றெஜினாம்மா  அவர்கள் யாழ் அச்சுவேலி தென்மூலையில் 31-05-2014 அன்று காலமானார்.

அன்னாரின் இறுதி நிகழ்வுகள் 05-06-2014 வியாழக்கிழமை அன்று  காலை  அச்சுவேலி புனித சூசையப்பர் ஆலயத்தில் திருப்பலி ஒப்புக் கொடுக்கப்பட்டு  பின்னர் புனித சூசையப்பர் ஆலய சேமக்காலையில் உடல் நல்லடக்கம் செய்யப்பட்டது.

அல்லைப்பிட்டியைச் சேர்ந்த,திரு அலெக்சாண்டர் றெஜி அவர்களின் வேண்டுகோளின் பேரில்-அல்லையூர் இணையத்தினால் பதிவு செய்யப்பட்ட-அன்னாரின் இறுதி நிகழ்வுகளின் நிழற்படத் தொகுப்பினை கீழே உங்கள் பார்வைக்கு இணைத்துள்ளோம்.

மேலதிக தொடர்புகளுக்கு—-

வீட்டு முகவரி:
தென்மூலை,
அச்சுவேலி,
யாழ்ப்பாணம்.
தகவல்
நீக்கிலாப்பிள்ளை(கணவர்)
தொடர்புகளுக்கு
அன்ரன்(சகோதரர்) — பிரான்ஸ்
செல்லிடப்பேசி: +33618956353

 

ஸ்ரனில்(மகன்) — பிரான்ஸ்
தொலைபேசி: +33950990462

விஜி(மகள்) — கனடாதொலைபேசி:+19054759746

கவிதா(மகள்) — இத்தாலிதொலைபேசி:+390290030715

 

றஜி(மகள்) — பிரித்தானியா
செல்லிடப்பேசி: +447984594407

 

– — இலங்கை
தொலைபேசி: +94213205209
செல்லிடப்பேசி: +94776147019

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURESSAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux