மண்டைதீவுச் சந்திக்கருகில் -குருசடித்தீவில் மிகப்பிரமாண்டமாக அமைக்கப்பட்ட அந்தோனியார் ஆலயம் மக்கள் வழிபாட்டுக்காகத் திறந்து வைப்பு!படங்கள் இணைப்பு!

மண்டைதீவுச் சந்திக்கருகில் -குருசடித்தீவில் மிகப்பிரமாண்டமாக அமைக்கப்பட்ட அந்தோனியார் ஆலயம் மக்கள் வழிபாட்டுக்காகத் திறந்து வைப்பு!படங்கள் இணைப்பு!

SAMSUNG CAMERA PICTURESதீவகம்  மண்டைதீவுச்சந்திக்கு எதிரே-மேற்குப்பக்கமாக-800 மீற்றர் தொலைவில் அமைந்துள்ள குருசடித்தீவில் புதிதாக -மிகப்பிரமாண்டமாக அமைக்கப்பட்டு வந்த அந்தோனியார் ஆலயத்தின் திறப்பு விழா -22-02-2014 சனிக்கிழமை அன்று யாழ்ப்பாண மாவட்ட ஆயர் மேதகு தோமஸ் சவுந்தரநாயகம் ஆண்டகையின் திருப்பலி ஒப்புக்கொடுக்கப்பட்டதுடன்-மக்களின் வழிபாட்டுக்காக இவ்வாலயம் திறந்து வைக்கப்பட்டுள்ளது.

இவ்வாலய திறப்பு விழாவிற்காக வருகைதந்த பெருமளவான பக்தர்களை-மண்டைதீவுச் சந்தியிலிருந்து குருசடித்தீவு வரை-இலவச சேவையாக கடல் தொழிலாளர்கள் தமது படகுகளின் மூலம் ஏற்றி இறக்கியதாகவும் மேலும் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

அல்லையூர் இணையத்தினால் பதிவு செய்யப்பட்ட-குருசடித்தீவு ஆலய திறப்பு விழாவின் நிழற்படங்களை மீள்பதிவு செய்பவர்கள்-எமது இணையத்தின் பெயருடன் பதிவு செய்யுமாறு பணிவுடன் வேண்டுகின்றோம்.

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux