யாழ்ப்பாணத்தில் நடைபெற்ற-மண்டைதீவைச் சேர்ந்த،ராஜகோபால் சதுமிதா அவர்களின் பூப்புனித நீராட்டு விழாவின் நிழற்படத்தொகுப்பு!

யாழ்ப்பாணத்தில் நடைபெற்ற-மண்டைதீவைச் சேர்ந்த،ராஜகோபால் சதுமிதா அவர்களின் பூப்புனித நீராட்டு விழாவின் நிழற்படத்தொகுப்பு!

SAMSUNG CAMERA PICTURESScan10038மண்டைதீவைச் சேர்ந்த,திரு முத்துலிங்கம் ராஜகோபால் அவர்களின் செல்வப்புதல்வி சதுமிதாவின் பூப்புனித நீராட்டு விழா-20-02-2014  வியாழக்கிழமை அன்று யாழ்ப்பாணத்தில் அமைந்துள்ள அவரது இல்லத்தில் வெகு சிறப்பாக நடைபெற்றது.

இவ்விழாவிற்குச் சென்ற-எமது நண்பர் ஒருவரினால் அனுப்பி வைக்கப்பட்ட -நிழற்படங்களை-உங்களின் பார்வைக்காக கீழே இணைத்துள்ளோம்.

திரு முத்துலிங்கம் ராஜகோபால் அவர்கள்-வேலணை பிரதேசசபையின் நிர்வாகச் செயலாளர் ஆவார் என்பதனையும் மேலதி தகவலாக அறியத்தருகின்றோம்.

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply