அல்லைப்பிட்டி பராசக்தி வித்தியாலயத்தில் நடைபெற்ற-ஒளிவிழாவின் நிழற்படத்தொகுப்பு!

அல்லைப்பிட்டி பராசக்தி வித்தியாலயத்தில் நடைபெற்ற-ஒளிவிழாவின் நிழற்படத்தொகுப்பு!

SAMSUNG CAMERA PICTURES

அல்லைப்பிட்டி பராசக்தி வித்தியாலயத்தில்-கடந்த திங்கட்கிழமை அன்று காலை ஒளிவிழா வெகு சிறப்பாக நடைபெற்றது. பாடசாலையின் அதிபர் கோ.பத்மநாதன் அவர்களின் தலைமையில் விழா நிகழ்வுகள் சிறப்பாக நடைபெற்றதாக எமது செய்தியாளர் தெரிவித்துள்ளார்.மண்டைதீவு,அல்லைப்பிட்டியின் பங்குத்தந்தை எம்.பத்திநாதர் அவர்களினால் சிறப்பு வழிபாடும் இடம்பெற்றதுடன்-மாணர்களுக்கு பரிசுகளும் வழங்கப்பட்டதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.ஒளிவிழாவில் பெற்றோர்கள் அதிகளவில் கலந்து கொள்ளாதது பெரும் குறையாகவுள்ளதாகவும் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

SAMSUNG CAMERA PICTURESSAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply