வேலணையில்,புற்றுநோயால் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்ட,பெண்ணின் மருத்துவச் செலவிற்காக,நிதி வழங்கிய,அல்லையூர் அறப்பணிக் குடும்பம்-முழு விபரங்கள் இணைப்பு!

வேலணையில்,புற்றுநோயால் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்ட,பெண்ணின் மருத்துவச் செலவிற்காக,நிதி வழங்கிய,அல்லையூர் அறப்பணிக் குடும்பம்-முழு விபரங்கள் இணைப்பு!

வேலணை கிழக்கு 4ம் வட்டாரத்தைச் சேர்ந்த, புற்று நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள திருமதி கண்ணன் மஞ்சுளா (40 வயது) அவர்களின் சிகிச்சைக்காக,முதற்கட்டமாக 20ஆயிரம் ரூபா இன்றைய (09.01.2021) தினம் வழங்கி வைக்கப்பட்டது.
பிரான்ஸில் வசிக்கும்,அல்லையூர் அறப்பணிக்குடும்ப உறுப்பினரின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு-இந்நிதியுதவி வழங்கி வைக்கப்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கதாகும்.
திருமதி கண்ணன் மஞ்சுளா அவர்கள்,கடந்த 2009ம் ஆண்டு நடைபெற்ற, இறுதி யுத்தத்தின்போது முள்ளிவாக்காலில் எறிகணைத் தாக்குதலில் முதுகுப்பகுதியில் காயம் அடைந்துள்ளதுடன்- இவரது உடலில் இன்றும் எறிகணைச் சிதறல்கள் உள்ளதாகவும், இவ்வெறிகணை சிதறல் துண்டினால் ஏற்பட்ட பாதிப்பினால் தான் புற்று நோய் தாக்கத்திற்கு இவர் உள்ளாகியுள்ளதுடன் மேலும் நெஞ்சுப்பகுதியில் சத்திர சிகிச்சை செய்யப்பட்டதுடன் -தெல்லிப்பளை மருத்துவமணையில் தொடர்ந்து சிகிச்சை பெற்று வருகின்றார்.
இவரது சிகிச்சைக்கு மேலதிகமாக பணம் தேவைப்படுவதனால்,கருணையுள்ளம் கொண்டவர்கள் உதவிட முன்வருமாறு வேண்டுகின்றோம்.

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux