மனைவி(அல்லைப்பிட்டி)-0094213206027 --- மகன் ஜனேந்திரன்-(பிரான்ஸ்)-0033142230375 ---                                                                   0033605597830"/>
அல்லைப்பிட்டியில் இன்று நடைபெற்ற-அமரர் சின்னத்துரை சிவலிங்கம் அவர்களின் இறுதி நிகழ்வுகளின் நிழற்படத் தொகுப்பு!

அல்லைப்பிட்டியில் இன்று நடைபெற்ற-அமரர் சின்னத்துரை சிவலிங்கம் அவர்களின் இறுதி நிகழ்வுகளின் நிழற்படத் தொகுப்பு!

SAMSUNG CAMERA PICTURES

படங்களில் அழுத்தி பெரிதாக்கிப் பார்வையிடுங்கள்

sde

கரம்பனை பிறப்பிடமாகவும்-அல்லைப்பிட்டி முதலாம் வட்டாரத்தை,வசிப்பிடமாகவும் கொண்டிருந்த,சின்னத்துரை  சிவலிங்கம் அவர்கள் 30-11-2013 சனிக்கிழமை அன்று அல்லைப்பிட்டியில் காலமானார்.அன்னாரின் இறுதி நிகழ்வுகள் 01-12-2013 ஞாயிறு அன்று அல்லைப்பிட்டியில் நடைபெற்றது.

அல்லையூர் இணையத்தினால் பதிவு செய்யப்பட்ட நிழற்படங்களை-கீழே உங்கள் பார்வைக்கு இணைத்துள்ளோம்.

அன்னார் காலஞ்சென்ற,சின்னத்துரை-சிவக்கொழுந்து தம்பதியினரின் அன்பு மகனும்-காலஞ்சென்ற,சுவாமிநாதன்-நாகம்மா தம்பதியினரின் அன்பு மருமகனும்- சௌந்தரலட்சுமியின் அன்புக்கணவரும்-ஜனேந்திரன்(இந்திரன் பிரான்ஸ்)மற்றும் காலஞ்சென்ற ஜனனியின் பாசமிகு தந்தையும்-பானுமதியின் அன்பு மாமனாரும்-தருமலிங்கம்-நடராசா அகியோரின் அன்புச் சகோதரரும்-பாக்கியம்-மற்றும் காலஞ்சென்ற கமலாம்பாள் (மலர்)ஆகியோரின் அன்பு மைத்துனரும்-பூபாலசிங்கத்தின் அன்புச்  சகலனும்-காலஞ்சென்ற,கஜேந்திரனின் (பாலன்)அன்பு சிறிய தந்தையும் -சச்சினின் அன்புப் பேரனுமாவார்.

அன்னாரின் ஈமைக்கிரியை,01-12-2013 ஞாயிற்றுக்கிழமை பகல்-அல்லைப்பிட்டியில் அமைந்துள்ள அன்னாரின் இல்லத்தில் நடைபெற்று-பின்னர் அல்லைப்பிட்டி இந்து மயானத்தில் தகனகிரியை நடைபெறும்.

இவ்வறிவித்தலை,உற்றார்-உறவினர்கள்-நண்பர்கள் அனைவரும் ஏற்றுக் கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகின்றார்கள்.

தொடர்புகளுக்கு

மனைவி(அல்லைப்பிட்டி)-0094213206027

மகன் ஜனேந்திரன்-(பிரான்ஸ்)-0033142230375

                                                                  0033605597830

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux