அல்லைப்பிட்டி புனித கார்மேல் அன்னை ஆலயத்தில் இடம்பெற்ற தைப்பொங்கல் சிறப்பு நிகழ்வு-படங்கள் விபரங்கள் இணைப்பு!

அல்லைப்பிட்டி புனித கார்மேல் அன்னை ஆலயத்தில் இடம்பெற்ற தைப்பொங்கல் சிறப்பு நிகழ்வு-படங்கள் விபரங்கள் இணைப்பு!

தைப்பொங்கல் திருநாளை முன்னிட்டு-அல்லைப்பிட்டி புனித கார்மேல் அன்னை ஆலயத்தில் 15.01.2019 செவ்வாய்கிழமை அன்று காலை,பொங்கல்,விஷேடதிருப்பலி பூஜை இடம்பெற்றதுடன்- மேலும் அல்லைப்பிட்டியில் இயங்கும் இரு பாடசாலைகளின் அதிபர்களினால்,தெரிவுசெய்யப்பட்ட மாணவர்களுக்கு கற்றல் உபகரணங்களும் வழங்கி வைக்கப்பட்டன.

பொங்கலுக்கான நிதி அனுசரணையினை,அல்லையூர் இணையத்தின் இயக்குனர் திரு செல்லையா சிவா அவர்கள் வழங்கியதுடன் மேலும் கற்றல் உபகரணங்களுக்கான நிதியினை,புனிதகார்மேல் அன்னை ஆலய பங்கைச் சேர்ந்த,அமரர் திருமதி நீக்கிலஸ் மதலேனம் அவர்களின் ஞாபகார்த்தமாக,அன்னாரின் குடும்பத்தினர் வழங்கியிருந்தனர்.

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux