யேசுபாலன் பிறந்த தினத்தில்,முள்ளிவாய்க்காலில் கால் துண்டாடப்பட்ட இரண்டு சிறுவர்களின் (மாணவர்களின்)விருப்பத்தை நிறைவேற்றி வைத்த அல்லையூர் இணைய அறப்பணிக் குடும்பத்தினர்…. படித்துப்பாருங்களேன்!

யேசுபாலன் பிறந்த தினத்தில்,முள்ளிவாய்க்காலில் கால் துண்டாடப்பட்ட இரண்டு சிறுவர்களின் (மாணவர்களின்)விருப்பத்தை நிறைவேற்றி வைத்த அல்லையூர் இணைய அறப்பணிக் குடும்பத்தினர்…. படித்துப்பாருங்களேன்!

அன்று முள்ளிவாய்க்காலில் இடம்பெற்ற எறிகணை வீச்சில் கால்கள் துண்டாடப்பட்ட நிலையில் மீட்கப்பட்ட சிறுவர்களான,செல்வன் சங்கர் சிந்துஜன் (இல 84 சிவன் கோவில் வீதி மாயவனூர் வட்டக்கச்சி)என்னும் முகவரியில் வசிக்கும்,தற்போது தரம் 10இல் இராமநாதபுரம் மகாவித்தியாலயத்தில் கல்வி பயிலும் மாணவனுக்கும்-மேலும் செல்வன் சுதாகரன் ரஜீவன் இல 434 ..6ம் யுனிற் இராமநாதபுரம் என்னும் முகவரியில் வசிக்கும்-இராமநாதபுரம் கிழக்கு அ.த.ம பாடசாலையில் கல்வி பயிலும் மாணவனுக்கும்-இவர்களின் விருப்பத்தின் பேரில்
(இன்று 25.12.2018 செவ்வாய்கிழமை) துவிச்சக்கர வண்டிகள் வழங்கி வைக்கப்பட்டன.
இதற்கான நிதி அனுசரணையினை,தீவகம் காரைநகரைச் சேர்ந்த,லண்டன் மாநகரில் அமைந்துள்ள Pimlico Shopper பல்பொருள் அங்காடியின் உரிமையாளர் வழங்கியிருந்தார்.அவருக்கு-இச்சிறுவர்களின் சார்பிலும்,அல்லையூர் இணைய அறப்பணிக்குடும்பத்தினர் சார்பிலும் நன்றியினைத் தெரிவித்துக்கொள்வதோடு-எமது வேண்டுகோளின் பேரில்-பலத்த சிரமத்தின் மத்தியில்-இச்சிறுவர்களை தேடிக்கண்டுபிடித்து-நமச்சிவாய மூதாளர் பேணலகத்திற்கு அழைத்து வந்து-அவர்களின் விருப்பத்தின் பேரில்-இப்பணியினை இன்றைய நாளில் சிறப்பாக செயற்படுத்திய,தருமபுரத்தில் அமைந்துள்ள நமச்சிவாய மூதாளர் பேணலகத்தின் பொறுப்பாளர் திரு கந்தசாமி ரூபன் அவர்களுக்கும்-எமது மனமார்ந்த நன்றியினைத் தெரிவித்துக் கொள்கின்றோம்.

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux