அல்லைப்பிட்டி புனித கார்மேல்அன்னை  தேரேறிவந்து அருளாசி வழங்கிய கண்கொள்ளாக்காட்சியின் முழுமையான வீடியோ,நிழற்படத் தொகுப்பு….

அல்லைப்பிட்டி புனித கார்மேல்அன்னை தேரேறிவந்து அருளாசி வழங்கிய கண்கொள்ளாக்காட்சியின் முழுமையான வீடியோ,நிழற்படத் தொகுப்பு….

 காணிக்கைத்தேர்…..

அல்லைப்பிட்டியைச் சேர்ந்த,பண்டிதர் கலாநிதி  திரு செல்லையா திருநாவுக்கரசு அவர்களின் மேற்பார்வையில்,ஆலய நிர்வாகத்தினாலும், மற்றும் பிரான்ஸில் வசிக்கும்,இவ்வாலயத்தின் பங்கைச் சேர்ந்த, திரு பொன்னுத்துரை ஸ்ரனிஸ்லாஸ் அவர்களின்  தலைமையிலும் -அல்லைப்பிட்டி புனிதகார்மேல் அன்னைக்கு தேர் ஒன்று அமைக்கும் பணிகள் முன்னெடுக்கப்பட்டன.அன்னையின் அருளினால்,தேர்த்திருப்பணி சிறப்பாக நிறைவுபெற்று-கடந்த 16.07.2018 திங்கட்கிழமை காலை தேரேறிவந்து பக்தர்களுக்கு-அல்லைப்பிட்டி புனிதகார்மேல் அன்னை அருளாசி வழங்கினார்.

அல்லைப்பிட்டியில் வெகுசிறப்பாக,இடம்பெற்ற புனிதகார்மேல் அன்னையின் தேர்சுற்றுப்பவனியின் முழுமையான வீடியோ மற்றும் நிழற்படப்பதிவினை கீழே இணைத்துள்ளோம்.

அல்லைப்பிட்டியில் மதவேறுபாடின்றி, அனைத்து மக்களாலும் வணங்கப்பட்டுவரும்-புனிதகார்மேல் அன்னையின் தேர்திருப்பணிக்கு,அதிகமான அல்லைப்பிட்டி-மண்கும்பான் இந்து மக்கள் நிதி வழங்கியிருந்தனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கதாகும்.

அத்தோடு வழமைபோல்,அமர்கள் திரு திருமதி இரத்தினசபாபதி-சிவயோகலட்சுமி தம்பதியினரின் ஞாபகார்த்தமாக,அல்லையூர் இணைய அறப்பணிக்குடும்பத்தினரின் ஏற்பாட்டில்,சிறப்பு அன்னதான நிகழ்வும் இடம்பெற்றது.

முழுமையான கணக்கு விபரங்கள் பின்னர் இணைக்கப்படும்.

Leave a Reply