அல்லைப்பிட்டியைச் சேர்ந்த,திரு-திருமதி இராஜலிங்கம் (எஸ்.ஆர்) தம்பதிகளின் இளைய புதல்வி கார்த்திகா அவர்களின் திருமணவிழாவின் சுருக்கமான வீடியோப்பதிவு!

அல்லைப்பிட்டியைச் சேர்ந்த,திரு-திருமதி இராஜலிங்கம் (எஸ்.ஆர்) தம்பதிகளின் இளைய புதல்வி கார்த்திகா அவர்களின் திருமணவிழாவின் சுருக்கமான வீடியோப்பதிவு!

 

அல்லைப்பிட்டியைச் சேர்ந்த,திரு-திருமதி இராஜலிங்கம் (எஸ்.ஆர்) தம்பதிகளின் இளைய புதல்வி கார்த்திகா அவர்களுக்கும்-திரு-திருமதி பாலசுப்பிரமணியம் தம்பதிகளின்  ஏக புதல்வன் அருண்குமார் அவர்களுக்கும்-பரிசில் 15-09-2013அன்று நடைபெற்ற திருமண விழாவின் சுருக்கமான வீடியோப் பதிவு கீழே இணைக்கப்பட்டுள்ளது-

 
எமது வீடியோப் பதிவாளர் திரு செல்லப்பெருமாள் வரதராஜா அவர்களினால் சுருக்கமாக-பதிவு செய்யப்பட்ட-வீடியோவினை உங்கள் பார்வைக்கு சமர்ப்பித்துள்ளோம்.
 
லங்காசிறி இணையத்திலிருந்து அல்லையூர் இணையத்திற்கான நேரடி இணைப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளது என்பதனை அறியத்தருகின்றோம்.லங்காசிறியில் அமைந்துள்ளகிராமியத்தளங்கள் பகுதிக்குச் சென்று அல்லைப்பிட்டியில் அழுத்திப் பார்வையிடுங்கள்-இதை உங்கள் நண்பர்களுக்கும் தெரியப்படுத்துங்கள்!

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux