வேலணையைச் சேர்ந்த,திரு வேலுப்பிள்ளை  இராசதுரை அவர்களின் 80வது  பிறந்த நாளைமுன்னிட்டு சிறப்புணவு வழங்கிய  நிகழ்வு-படங்கள் இணைப்பு!

வேலணையைச் சேர்ந்த,திரு வேலுப்பிள்ளை இராசதுரை அவர்களின் 80வது பிறந்த நாளைமுன்னிட்டு சிறப்புணவு வழங்கிய நிகழ்வு-படங்கள் இணைப்பு!

022-copy

தீவகம் வேலணை கிழக்கு முதலாம் வட்டாரம் ஆலம்புலத்தைச் சேர்ந்தவரும்- தற்பாேது கனடாவில் வசித்து வருபவருமாகிய, திரு வேலுப்பிள்ளை  இராசதுரை அவர்கள்-தனது  80வது பிறந்த தினத்தினை 06/10/2016 வியாழக்கிழமை அன்று கனடாவில் கொண்டாடுகின்றார்.

பெரியவர்  திரு வேலுப்பிள்ளை  இராசதுரை அவர்கள்-தமது     பிறந்த   நாள்      அன்று-யாழ்  கொழும்புத்துறையில்       அமைந்துள்ள    சென் ஜோசப்   முதியோர் இல்லத்திற்கு அல்லையூர்  இணைய அறப்பணிக்குடும்பத்தின்       ஊடாக-ஒரு நாள்முழுமையான சிறப்புணவு  வழங்கியுள்ளார்.

பெரியவருக்கு  அல்லையூர்  இணையத்தின் சார்பிலும்-  சென் ஜோசப்   முதியோர் இல்லத்தின் சார்பிலும் நன்றிகளைத்   தெரிவித்துக்   கொள்வதுடன்   மேலும்   பெரியவர் திரு வேலுப்பிள்ளை இராசதுரை அவர்கள் சிறந்த ஆரோக்கியத்துடனும்- மகிழ்ச்சியாகவும் வாழ இறைவனை வேண்டி வாழ்த்துகின்றோம் .

aa-2 aa-4 aa-5 aa-6 aa-7 aa-8 aa-9 aa-10 aa-11 aa-12 aa-13 aa-14 aa-40 aa-40 aa-43 aa-44 aa-45 aa-46 aa-47 aa-48 e-2 e-3 tt

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux