தீவகத்தில்,நயினாதீவு மற்றும் வேலணை பகுதிகளில் கலந்துரையாடல்களை நடத்திய எம்.பி சிறிதரன் அவர்கள் -விபரங்கள் படங்கள் இணைப்பு!

தீவகத்தில்,நயினாதீவு மற்றும் வேலணை பகுதிகளில் கலந்துரையாடல்களை நடத்திய எம்.பி சிறிதரன் அவர்கள் -விபரங்கள் படங்கள் இணைப்பு!

AS-2-4

தமிழ்த் தேசியக்கூட்டமைப்பின் யாழ் மாவட்ட பாராளுமன்ற உறுப்பினர்  திரு  சிவஞானம் சிறிதரன் அவர்கள்-28.07.2016 வியாழக்கிழமை அன்று  தீவகத்தில் நயினாதீவு மற்றும் வேலணை பகுதிகளுக்கு விஜயம் செய்து  பொது அமைப்புக்களுடனான கலந்துரையாடல்களை நடத்தியதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

வேலணை பிரதேச செயலகத்தின் கேட்போர் கூடத்தில்,  திரு சிறிதரன் அவர்களின் தலைமையில் நடைபெற்ற-கட்டாக்காலி கால்நடைகளை கட்டுப்படுத்துவது தொடர்பான கலந்துரையாடலில், பிரதேச செயலர் மற்றும் கிராமசேவையாளர்கள், திணைக்கள அதிகாரிகள்,கிராம  மட்ட சிவில் அமைப்புக்களின் பிரதிநிதிகள் எனப் பலரும் கலந்து கொண்டதாகவும்-அதனைத் தொடர்ந்து வேலணை பொது மருத்துவ மனைக்குச் சென்ற,திரு சிறிதரன் அவர்கள்- மருத்துவர் தனேஸ்குமார் அவர்களிடம்-மருத்துவ மனையின் தற்போதைய நிலை பற்றி கேட்டறிந்ததுடன் -மேலும் புதிதாக அமைக்கப்பட்டு வரும் வெளிநோயாளர் பிரிவைப் பார்வையிட்டதுடன்-தன்னாலான உதவியினை மருத்துவ மனைக்கு செய்வதாக உறுதியளித்ததாகவும் தெரிய வருகின்றது.

அத்தோடு அருகில் அமைந்துள்ள வேலணை பல நோக்கு கூட்டுறவுச் சங்கத்திற்கும் வருகை தந்து-அண்மையில் தற்காலிகமாக தெரிவு செய்யப்பட்ட-மூன்று பிரதிநிதிகளுடனும் கலந்துரையாடிச் சென்றதாக மேலும் தெரிய வருகின்றது.

d (13) d (2) d (4) d (5) d (6) d (8) d (9) d (10) d (11) d (11) d (14) d (16)hh (1) hh (2) hh (3) hh (5) hh (6) hh (7) hh (8) hh (9) hh (10) hh (11) sss (1) sss (2) sss (4) sss (5) sss (6) sss (7) sss (8) sss (9) sss (10) sss (11)

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux