அல்லைப்பிட்டி மாணவர்களுக்கு கற்றல் உபகரணங்களை வழங்கிய வர்த்தகர்-விபரங்கள் படங்கள் இணைப்பு!

அல்லைப்பிட்டி மாணவர்களுக்கு கற்றல் உபகரணங்களை வழங்கிய வர்த்தகர்-விபரங்கள் படங்கள் இணைப்பு!

SAMSUNG CAMERA PICTURES

அல்லைப்பிட்டி கடற்றொழிலாளர் சங்கத்தில் வைத்து-கடந்த 04-01-2015 ஞாயிற்றுக்கிழமை அன்று அல்லைப்பிட்டியில் இயங்கும் இரண்டு பாடசாலைகளில் கல்விகற்கும் மாணவர்களுக்கு மூன்றாம் தவணைக்குத் தேவையான அப்பியாசக் கொப்பிகள்-புத்தகங்கள் மற்றும் பாலர்பாடசாலை மாணவர்களுக்கு தேவையான புத்தகப்பைகள் என்பவற்றினை-அல்லைப்பிட்டியின் பிரபல வர்த்தகரான திரு.மகிந்தன் அவர்கள் வழங்கினார்.இந்நிகழ்வில் இரண்டு பாடசாலைகளைச் சேர்ந்த,அதிபர்கள்-மற்றும் அல்லைப்பிட்டி பங்குத்தந்தை பத்திநாதர்  மற்றும் உள்ளூர் சமூக ஆர்வலர்கள் எனப்பலரும் கலந்து கொண்டதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES  SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux