அல்லைப்பிட்டி சிந்தாமணி பிள்ளையார் ஆலயத்தில் சிறப்பாக நடைபெற்ற-விநாயகர் சதுர்த்திப் பொங்கல்-படங்கள் விபரங்கள் இணைப்பு!

அல்லைப்பிட்டி சிந்தாமணி பிள்ளையார் ஆலயத்தில் சிறப்பாக நடைபெற்ற-விநாயகர் சதுர்த்திப் பொங்கல்-படங்கள் விபரங்கள் இணைப்பு!

அல்லைப்பிட்டியில்  மிகப்பழமையான ஆலயமாக விளங்கும்-சிந்தாமணி பிள்ளையார் (சருகுப்பிள்ளையார்) ஆலயத்தில் விநாயகர் சதுர்த்தியினை முன்னிட்டு அதிகமான மக்கள் கலந்து கொண்டு பொங்கல் பொங்கி வழிபாடு நடத்தப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

 இவ்வாலயத்தினை புனரமைத்து ஒருநேர பூஜையாவது நடத்த வேண்டும் என்ற நோக்கோடு-தற்போது நடவடிக்கைகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும்-

ஆலயத்திற்கான புதிய நிர்வாகவும் ஒன்று அண்மையில் தெரிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும்-இப்புதிய நிர்வாகத்தின் ஊடாகவே -கடந்த 25-12-2014 வியாழக்கிழமை அன்று விநாயகர் சதுர்த்தியினை முன்னிட்டு பொங்கல் நடத்தப்பட்டதாகவும் மேலும்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply

WordPress Appliance - Powered by TurnKey Linux