அல்லைப்பிட்டி கறண்டப்பாய் கந்தசுவாமி கோவில் எட்டாம்  நாள் திருவிழாவின் நிழற்படத் தொகுப்பு!

அல்லைப்பிட்டி கறண்டப்பாய் கந்தசுவாமி கோவில் எட்டாம் நாள் திருவிழாவின் நிழற்படத் தொகுப்பு!

photo-9-copy

அல்லைப்பிட்டி அருள்மிகு கறண்டப்பாய் கந்தசுவாமி கோவில் வருடாந்த அலங்கார உற்சவத் திருவிழா 07-09-2014 ஞாயிற்றுக்கிழமை அன்று ஆரம்பமாகி தொடர்ந்து  தினமும் முருகப்பெருமானுக்கு   பகல் விஷேட அபிஷேக ஆராதனைகள் நடைபெற்று- அதனைத் தொடர்ந்து  முருகப் பெருமான் வள்ளி தெய்வயானையுடன் வீதியுலா வரும் திருக்காட்சியும் இடம் பெற்று வருவதுடன்  பின்னர் அடியார்களுக்கு அன்னதானமும் வழங்கப்பட்டுவருவதாக  தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

அல்லைப்பிட்டி கறண்டப்பாய் கந்தசுவாமி கோவில் அலங்கார உற்சவத்தின் எட்டாம் நாள்( 14-09-2014 ஞாயிற்றுக்கிழமை )திருவிழாவின் உபயகாரர் திரு கிஸ்ணபிள்ளை இராஜலிங்கம் (சுவிஸ்)அவர்களின் வேண்டுகோளின் பேரில் அல்லையூர் இணையத்தினால் பதிவு செய்யப்பட்ட நிழற்படங்களை- உங்களின் பார்வைக்காக கீழே இணைத்துள்ளோம்.

SAMSUNG CAMERA PICTURES

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES
SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply