அல்லைப்பிட்டி பராசக்தி வித்தியாலய சுற்று மதிலை செப்பனிட உதவிட வேண்டுகோள்-படங்கள் விபரங்கள் இணைப்பு!

அல்லைப்பிட்டி பராசக்தி வித்தியாலய சுற்று மதிலை செப்பனிட உதவிட வேண்டுகோள்-படங்கள் விபரங்கள் இணைப்பு!

SAMSUNG CAMERA PICTURES

அல்லைப்பிட்டி பராசக்தி வித்தியாலயச்  சுற்று மதிலின் ஒரு பகுதியினை செப்பனிடுவதற்கு தேவையான   நிதியுதவியினை  வழங்க முன்வருமாறு-இப்பாடசாலையில் கல்வி கற்று- புலம்பெயர்ந்து வாழும்   மாணவர்களிடம் உரிமையோடு  வேண்டுகோள்  ஒன்று விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

இப்பாடசாலையின் சுற்று மதிலானது நீண்ட காலமாக புனரமைக்கப்படாது   விடப்பட்டிருந்த  நிலையில்- அண்மையில் பாடசாலை நிர்வாகம் மேற்கொண்ட முயற்சியின் பலனாக முன்பக்க மதில் மட்டும் சீமெந்து பூசப்பட்டதுடன் இதன் பணிகள்  இடை நிறுத்தப்பட்டு விட்டதாகவும்-அதபோல் பாடசாலையின் தெற்குப்புற மதிலையும்  சீமெந்து பூசி வர்ணம் அடிப்பதற்குத் தேவையான   நிதியினை வழங்கிட முன்வருமாறே இந்த வேண்டுகோள் விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

புலம் பெயர்ந்து வாழும் இப்பாடசாலையின்  பழைய மாணவர்கள் இவ்வேண்டுகோளுக்கு  உடன்பட்டு உதவிட முன் வந்தால் -அதற்கான அனைத்து ஒத்தாசைகளையும்  புரிவதற்கு அல்லையூர் இணையம் தயாராகவே உள்ளது என்பதனையும்  அறியத் தருகின்றோம்.

SAMSUNG CAMERA PICTURES

SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES SAMSUNG CAMERA PICTURES

Leave a Reply